"For Raila to Become President People Must Die" George Aladwa

If you don't have an idea about what we call "Hate Speech" then i think is an example.

Nairobi ODM county chairman George Aladwa was delivering his speech during the recently concluded Mashujaa day to the ODM supporters and what is said is rather sad for Kenyans to hear.

After what Kenyans went through during the 2007 post elections violence you would wonder why leaders still say such things in public. Here is his address.




If you didn't hear it properly, here is the text.

Mwenye anaita jina ya Raila ovyo ovyo, tukikuta yeye kwa street, tuta-deal na yeye properly. Nataka kusema hivi, Raila hakupeleka Ruto ICC, na hawa watu waache maombi ya uongo. Wanadanganya hata Mungu amechoka na maombi yao.

Sisi tunasema namna hii, wacha Ruto aende kule ICC, wale judges wako huko waangalie case yake. Ako na mawakili wamtetee. Akishinda, sawa; akibaki pia ni sawa.
2017 imekaribia, na sisi kama watu wa ODM tumebaki na risasi moja. Na mimi nimeambia party leader Raila Amolo Odinga, this time round, the outcome of the elections, ikiwa tumeshinda na watunyang’anye, wacha kiumane

Raila ndio akuwe president, lazima watu wakufe kiasi. Kwani kuna makosa gani? Na sisi apana watu wa kutishwa tishwa! Lazima Raila anende mbele.

Tunataka kuambia huyo mwenda wazimu anaitwa Kuria, apeleke ujinga wake huko mbali. Huyo mwenda wazimu anaitwa Duale, apeleke ujinga wake mbali, na mwingine anaitwa Kindiki. Sisi tuna makende mbili kama hao


Kitu ya mwisho nataka kuwaambia, sisi watu wa western province, Waluhya wote tuko nyuma ya Raila Amolo Odinga.

Share this

Related Posts

Previous
Next Post »